Máy bơm chìm nước thải Wilo VP 80/16-22-V-3
Tin tức
Máy Bơm Nước Wilo - Đà NẵngChứng nhận nhà phân phối ủy quyền WILO 2025
Mã: VP 80/16-22-V-3
Nhà sản xuất: WILO - Taiwan
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 23,820,000 vnđ
(chưa có VAT)
Số lượng mua :
Chat Zalo
THÔNG TIN SẢN PHẨM
may-bom-chim-nuoc-thai-wilo-vp80-16-22-v-3-01
Máy bơm chìm hút nước thải WILO VP 80/16-22-V-3
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model
VP 80/16-22-V-3
Công suất
2.2 Kw
Điện áp
380V/3pha/50Hz
Cột áp
max
16.5 m
Lưu lượng
max
1.1 m3/phút
Độ ngập sâu
5m
Nhiệt độ nước
<40 độ C
Đường kính
DN
80mm (3 inch)
Cấp độ bảo vệ
IP 68
Vật liệu
Cánh bơm
Gang
Trục bơm
Thép không gỉ
Buồng bơm
Gang
Vỏ motor
Thép không gỉ
Kích thước
DxRxC
269x258x598 mm
Trọng lượng
máy
34 Kg
Nguyên kiện
36 Kg
Nhà sản xuất
WILO (Đức)
Xuất xứ
Đài Loan
Bảo hành
12 tháng
may-bom-chim-nuoc-thai-wilo-vp80-16-22-v-3-02
Biểu đồ máy bơm chìm hút nước thải Wilo VP 80/16-22-V-3
THỐNG TIN SẢN PHẨM
may-bom-chim-nuoc-thai-wilo-vp80-16-22-v-3-03
Kích thước máy bơm chìm hút nước thải Wilo VP 80/16-22-V-3
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
Ưu điểm của dòng máy bơm chìm nước thải WILO VP 80/16-22-V-3 không phao:
-  Bánh công tắc kiểu xoắn ốc
-  Có thể hút được các hạt li ti với kích thước là 80mm