Máy bơm chìm nước thải Wilo SWP 80/28-37-C-3
Tin tức
Máy Bơm Nước Wilo - Đà NẵngChứng nhận nhà phân phối ủy quyền WILO 2025
Mã: SWP 80/28-37-C-3
Nhà sản xuất: WILO - Taiwan
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 45,163,000 vnđ
(chưa có VAT)
Số lượng mua :
Chat Zalo
THÔNG TIN SẢN PHẨM
may-bom-chim-nuoc-thai-wilo-swp-80-28-37-c-3-01
Máy bơm chìm hút nước thải WILO SWP 80/28-37-C-3
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model
SWP 80/28-37-C-3
Công suất
3.7 Kw
Điện áp
380V/3pha/50Hz
Cột áp
max
28.5 m
Lưu lượng
max
1.4 m3/phút
Độ ngập sâu
5m
Nhiệt độ nước
<40 độ C
Đường kính
DN
80mm (3 inch)
Cấp độ bảo vệ
IP 68
Vật liệu
Cánh bơm
Gang
Trục bơm
Thép không gỉ
Buồng bơm
Gang
Vỏ motor
Kích thước
DxRxC
305x290x578 mm