Máy bơm chìm nước thải inox Wilo SVP-50/11-1.5-V-3
Tin tức
Máy Bơm Nước Wilo - Đà NẵngChứng nhận nhà phân phối ủy quyền WILO 2025
Mã: SVP-50/11-1.5-V-3
Nhà sản xuất: WILO - Taiwan
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 12,350,000 vnđ
(chưa có VAT)
Số lượng mua :
Chat Zalo
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Máy bơm chìm nước thải inox Wilo SVP-050/11-1.5-V-3
may-bom-chim-nuoc-thai-inox-wilo-svp50-11-15-v-3-01
Máy bơm chìm hút nước thải inox WILO SVP-50/11-1.5-V-3
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model
SVP-50/11-1.5-V-3
Công suất
1.5 Kw
Điện áp
380V/3pha/50Hz
Capacity
Cột áp
10.2 m
Lưu lượng
0.15m3/phút
Độ ngập sâu
max
5m
Nhiệt độ nước
max
<35 độ C
Đường kính
DN
50mm (2 inch)
Cấp độ bảo vệ
IP 68
Vật liệu
Cánh bơm
AISI 304
Trục bơm
AISI 304
Buồng bơm
Vỏ motor
Kích thước
DxRxC
198x165x486 mm
Trọng lượng
máy
17 Kg
Nguyên kiện
19 Kg
Nhà sản xuất
WILO (Đức)
Xuất xứ
Đài Loan
Bảo hành
12 tháng
may-bom-chim-nuoc-thai-inox-wilo-svp50-11-15-v-3-02
Biểu đồ máy bơm chìm hút nước thải Wilo SVP-50/11-1.5-V-3
THỐNG TIN SẢN PHẨM
may-bom-chim-nuoc-thai-inox-wilo-svp50-11-15-v-3-03
Kích thước máy bơm chìm hút nước thải Wilo SVP-50/11-1.5-V-3
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
Ưu điểm của dòng máy bơm chìm nước thải WILO SVP-50/11-1.5-V-3 không phao:
-  Dòng máy này được cấu tạo vỏ bằng inox và cánh bơm inox, guồng bơm Gang.
-  Bánh công tắc kiểu xoắn ốc (Vortex).
-  Có thể hút được các hạt li ti với kích thước là 50mm